Nhãn hàng: Dahua | Xem thêm các sản phẩm Camera IP của Dahua
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
☼ ☼ ☼ CCN cam bán hàng chính hãng 100% ☼ ☼ ☼
------------------------------------------------
✅CAMERA DAHUA HAC-HFW 1200SP-S4:
***Thông số kỹ thuật:
- Hỗ trợ kết nối 4 in 1 HDCVI/HDTVI/AHD/Analog.
- Cảm biến hình ảnh: 1/2.7 inch CMOS.
- Độ phân giải: 2.0 Megapixel.
- Ống kính cố định: 3.6mm.
- Tầm quan sát hồng ngoại: 30 mét với công nghệ hồng ngoại thông minh.
- Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.01Lux@F1.2(0Lux IR LED on).
- Chức năng camera quan sát ngày và đêm (ICR).
- Chức năng tự động cân bằng trắng (AWB).
- Chức năng tự động điều chỉnh độ lợi (AGC).
- Chức năng chống ngược sáng (BLC).
- Chức năng chống nhiễu số (2D-DNR).
- Chức năng OSD (On Screen Display).
- Thời gian thực không trễ hình.
- Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
- Chất liệu vỏ kim loại.
- Nguồn điện: 12VDC.
---------------------------------------
Quý khách vui lòng inbox để được tư vấn tốt nhất !
Trung tâm phân phối: CCN computer
Địa chỉ Số 16A ngõ 159 Hồng Mai, phường Quỳnh Lôi, quận Hai Bà Trưng, HN